Ruka kwenda yaliyomo
🏠 Madalali TZ Chumba kwa WhatsApp

Madalali Wilaya ya Kisarawe - Pwani

Madalali waliothibitishwa kwa NIDA
Kila dalali anahakikiwa kabla ya kupokea ombi. Anayedanganya anaripotiwa na kuzuiwa. Ona jinsi tunavyowahakiki

Unatafuta chumba au nyumba ya kupanga wilaya ya Kisarawe, Pwani? Tuma ombi bure na madalali wa eneo hilo watakujibu kwa WhatsApp wakikuambia kilipo.

Tuma ombi lako bure Ni bure. Madalali wa hapa watakujibu kwa WhatsApp.

Pata dalali wa Kisarawe, Pwani

Tuandikie sasa hivi na utapata dalali wa Kisarawe, Pwani.

Wewe ni dalali? Jisajili bure

Unatafuta nini?

Bofya unachotafuta uone madalali wake Pwani.